กิจกรรม Aggie’s New Year Party คณะเทคโนโลยีการเกษตร
ในวันที่ 12 มกราคม 2566 จัดโดยสโมสรนิสิตคณะเทคโนโลยีการเกษตร ทั้งนี้ได้รับการสนับสนุนของขวัญพิเศษจับฉลากปีใหม่ รางวัลซุ้มปีใหม่ และซุ้มอาหารต่างๆ จากคณาจารย์ในคณะฯ, รองศาสตราจารย์ ดร.ธนัฎฐ์ตฤณ บุนนาค ผู้รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายวิทยาเขตสระแก้ว, นางภัทรภร ธรรมมะ ผู้อำนวยการกองบริหารวิทยาเขต, นางจริยา ธรรมธัญ และนางสาวชลลดา ประทุมมาลย์ บุคลากรกองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
Post Views: 1